เว็บบอร์ดไฟฟ้า

พูดคุยอัพเดดข้อมูลเรื่อง การใช้งานไฟฟ้า คำนวนค่าไฟเครื่องใช้ไฟฟ้า
วันเวลาปัจจุบัน จันทร์ 20 พ.ย. 2017 10:04 am

» กระทู้ผมหายยกดุ้ลเย admin ช่วยที

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง [ DST ]

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 5 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 16 ม.ค. 2008 7:42 pm 
หัวขี้นี้หายไปนะคับ

xansiam พึ่งเปิดตัวลุย ตลาด online เมื่อ 03/01/51 มาเป็นต้นสายกันดีกว่าคับ

ปัญหาที่เจอมาสองสามรอบคือ

อยู่ดีๆกระทู้ต่างๆของผม มารวมกันในกระทู้เดียว พอผมลบอันที่ไม่เกี่ยวกันออก แย่งเนื้อหาออกจากกันมาดูอีกทีกระทู้หายไปเลย

รายงานในข้อความ
ข้างบน

ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 16 ม.ค. 2008 7:56 pm 
Subper Genius Membership
Subper Genius Membership

kingjackprae เขียน:
หัวขี้นี้หายไปนะคับ

xansiam พึ่งเปิดตัวลุย ตลาด online เมื่อ 03/01/51 มาเป็นต้นสายกันดีกว่าคับ

ปัญหาที่เจอมาสองสามรอบคือ

อยู่ดีๆกระทู้ต่างๆของผม มารวมกันในกระทู้เดียว พอผมลบอันที่ไม่เกี่ยวกันออก แย่งเนื้อหาออกจากกันมาดูอีกทีกระทู้หายไปเลย

กระทู้ไม่ได้หายไปไหนหรอกค่ะ แต่ถูก เรา ลบออกไปเองค่ะ 
อยากขอรบกวนอ่านกระทู้ปักหมุดในบอร์ดแชร์ดาวน์ไลน์ด้วยนะคะ  แสดงว่า ยังไม่เคยได้อ่านกระทู้ กฎ กติกา เลยใช่ไหมคะ
ซึ่งท่านแอดมิน ได้ตั้งกระทู้ไว้นานมาแล้ว  และก็มีกระทู้เพิ่มเติมอยู่ด้วย

ซึ่งที่หัวข้อรวมกัน เราก็เป็นคนรวมไว้ให้ด้วยค่ะ  เพื่อตอบรับกับกฎ กติกา ที่มีไว้น่ะค่ะ

ซึ่งเมื่อรวมไว้ให้หลายครั้งแล้ว ยังมีการเพิกเฉย จึงต้องทำการลบกระทู้ออกค่ะ

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 16 ม.ค. 2008 8:00 pm 
DJ
DJ

อยากให้คอมเม้นไม้งับ จขกท. สม......... *-----------------------------*

(จากใจจริงฮะ)

#1 ฟัง เพลงไทย, เพลงสากล, เพลงลูกทุ่ง, เพลงประกอบภาพยนตร์ หนัง ละคร การ์ตูน โฆษณา, เพลงเพราะๆ

หมายเหตุ การปิดโฆษณาจะมีผลเมื่อเข้าระบบแล้วเท่านั้น

ข้างบน
โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 16 ม.ค. 2008 8:03 pm 
Hero Member
Hero Member

Dijijah เขียน:
อยากให้คอมเม้นไม้งับ จขกท. สม......... *-----------------------------*

(จากใจจริงฮะ)

1. ......ควรแล้ว
2.........น้ำหน้า
3. ถูกทุกข้อ
;D ;D ;D ;D ;D

ขำๆนะอย่าตามมายิงกันล่ะ  ;D ;D ;D

รูปภาพ

ข้างบน
โพสต์โพสต์แล้ว: ศุกร์ 27 พ.ค. 2016 8:18 am 
Extra Membership
Extra Membership

อ่อ
นึกว่ามีเรื่องอะไรกัน  ;D

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ 27 พ.ค. 2016 8:18 am.

ข้างบน
แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 5 โพสต์ ] 

» กระทู้ผมหายยกดุ้ลเย admin ช่วยที

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง [ DST ]

กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับ กระทู้ - กระทู้ผมหายยกดุ้ลเย admin ช่วยที
 หัวข้อ   เจ้าของ   ตอบกลับ   แสดง   โพสต์ล่าสุด 
ไม่มี ข้อความใหม่ ที่คุณยังไม่ได้อ่านในหัวข้อนี้ ขอบคุณครับ admin เข้ามาโพสได้ละ

tiranun

1

1051

อาทิตย์ 27 พ.ค. 2007 11:11 am

vaddanai ดูข้อความล่าสุด

ไม่มี ข้อความใหม่ ที่คุณยังไม่ได้อ่านในหัวข้อนี้ ไฟล์แนบ Re: มีบางอย่างผิดปกติในบอร์ด Admin ช่วยตรวจสอบหน่อยฮะ

[ ไปที่หน้าไปที่หน้า: 1, 2, 3 ]

Dj.ZA

56

7754

พุธ 19 มี.ค. 2008 4:35 am

sassy ดูข้อความล่าสุด

ไม่มี ข้อความใหม่ ที่คุณยังไม่ได้อ่านในหัวข้อนี้ ท่าน admin ผมเปลี่ยนชื่อไม่ได้ !

S m i l e y

4

1783

อังคาร 19 ม.ค. 2010 9:28 am

S m i l e y ดูข้อความล่าสุด

ไม่มี ข้อความใหม่ ที่คุณยังไม่ได้อ่านในหัวข้อนี้ Re: เรื่องจำนวนแบนเนอร์ ตรงลายเซ็นต์ครับ เชิญ Admin เข้ามาหน่อยครับ

master_works

14

4202

พุธ 10 ก.พ. 2010 1:42 pm

Nath ดูข้อความล่าสุด