เว็บบอร์ดไฟฟ้า

พูดคุยอัพเดดข้อมูลเรื่อง การใช้งานไฟฟ้า คำนวนค่าไฟเครื่องใช้ไฟฟ้า
วันเวลาปัจจุบัน ศุกร์ 24 พ.ย. 2017 1:19 pm

» ช่วยแนะนำบ้านเดี่ยวสวยๆ แถวคลองสามวาหน่อยค่ะ

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง [ DST ]

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 2 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
โพสต์โพสต์แล้ว: ศุกร์ 28 มิ.ย. 2013 11:23 am 
ใครอาศัยอยู่ละแวกคู้บอน กม.8 แฟชั่นไอซ์แลนด์ บ้างค่ะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

กำลังหาโครงการบ้านเดี่ยว สไตล์ Modern ดูทันสมัย แล้วก็เป็นส่วนตัวหน่อย มีที่ไหนน่าสนใจบ้างค่ะ

รายงานในข้อความ
ข้างบน

ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 31 พ.ค. 2017 4:29 pm 
โครงการบ้านเดี่ยว เอชเคป เรสซิเดนท์ แอท สยามพาร์ค (H-cape residence@siam park)
ทั้งโครงการมีเพียง 24 หลัง ราคาเริ่มต้นที่ 17 MB ครับ

รูปภาพ

รายละเอียดของโครงการ http://www.hcape.com/residence/ หรือโทรสอบถาม 02 540 5599

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พุธ 31 พ.ค. 2017 4:29 pm.

รายงานในข้อความ
ข้างบน

ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 2 โพสต์ ] 

» ช่วยแนะนำบ้านเดี่ยวสวยๆ แถวคลองสามวาหน่อยค่ะ

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง [ DST ]