เว็บบอร์ดไฟฟ้า

พูดคุยอัพเดดข้อมูลเรื่อง การใช้งานไฟฟ้า คำนวนค่าไฟเครื่องใช้ไฟฟ้า
วันเวลาปัจจุบัน อังคาร 24 ต.ค. 2017 1:22 pm

» เตือนก่อนซื้อ โครงการ เดอะเซ็นทรัล2 อัสสัมขัญ - ศรีราชา (มองเเง่ดี)

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง [ DST ]

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 13 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 30 ต.ค. 2013 2:56 pm 
โครงการ เดอะเซ็นทรัล2 อัสสัมขัญ - ศรีราชา ;D
ผมเสียใจมากที่ตัดสินใจจองช้า เพราะว่า บ้านที่ชอบไปโดนขายไปก่อน พอกลับมาจะจอง ปรากฎว่าราคาเปลี่ยนไปแล้ว ถ้าใครสนใจโครงการนี้จริงๆเเนะนำถ้าชอบต้องตัดสินใจจองเลยเพราะ ทำเลดีมากบ้านสวย เเล้วราคาเขาไปไหวจริงๆครับ

รายงานในข้อความ
ข้างบน

ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 30 ต.ค. 2013 3:35 pm 
??? >:( ;D :D

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 30 ต.ค. 2013 3:45 pm 
บ้านสวยค่ะ ดีนะที่เราไปจองตั้งแต่ต้นๆ :)

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 30 ต.ค. 2013 4:31 pm 
ผมชอบทำเลที่นี่ ดีมากครับ แบบบ้านสวยครับจองไว้แล้ว รอโอนเดือนหน้า
ส่วนปัญหา defect ก็มีบ้างครับ ผมว่าปัญหา defect มีทุกโครงการครับ
ต้องให้เวลากับทางโครงการแก้ไขด้วยครับ เพราะแต่ละปัญหาต้องใช้เวลาครับ

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 30 ต.ค. 2013 4:51 pm 
ปัญหาทุกๆที่ก็ต้องมีมันขึ้นอยู่กับเเต่ละบุคคลมุมมองของคนไม่เหมือนกันนะคะ

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 30 ต.ค. 2013 5:12 pm 
แฟนผมก็ซื้อบ้านที่โครงการนี้อยู่เหมือนกันครับ กำลังจะโอนฯบ้านแล้ว มีรายการแก้ไขงานอยู่หลายรายการเหมือนกันทางฝ่ายก่อสร้างก็ดำเนินการแก้ไขให้อยู่ บางรายการผมไม่ได้ตรวจเจอเอง ทางหน้างานก็ช่วยดูให้ สิ่งที่ผมกับแฟนเจอผมว่าโอเคนะ แฟนผมซื้อตั้งแต่แรกๆราคาที่ได้ก็เหมาะสม เรื่องกู้ธนาคารทางโครงการก็ให้ความช่วยเหลือเต็มที่ ใครที่กำลังตัดสินใจเรื่องบ้านผมว่าลองเข้ามาสอบถามแล้วคุยรายละเอียดเถอะ เผลอๆเราอาจจะได้มาเป็นเพื่อนบ้านกัน

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 30 ต.ค. 2013 11:07 pm 
เล่นเน็ตเพลินๆเจอใส่กระทู้บ้านตัวเอง เพิ่งโอนไปเอง งานเก็บก้อยังไม่เรียบร้อยดีเท่าไหร่แต่ที่โอนไปเพราะประทับใจและมั่นใจงานบริการของโครงการ

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 30 ต.ค. 2013 11:11 pm 
ถ้าอยากจะซื้อบ้านจริงๆอย่ามั่วเเต่รอๆ เพราะราคาบ้านที่ดินไม่เคยรอใคร

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 30 ต.ค. 2013 11:15 pm 
ไปดูครั้งแรกตัดสินใจจองเลย น้องๆsaleโครงการนี้ บริการเยี่ยม บ้านก้อสวยได้คุณภาพ

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พฤหัสฯ. 31 ต.ค. 2013 8:11 am 
เคยแวะไปดูโครงการ คุณภาพเขาดีมากนะคะ แต่ว่ายังไม่มีงบจะซื้อ ขอเก็บตังก่อนแล้วจะไปจอง

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พฤหัสฯ. 31 ต.ค. 2013 3:44 pm 
??? ??? ??? ??? ??? ???

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: อังคาร 26 พ.ย. 2013 1:34 am 
บุคคลทั่วไป เขียน:
??? ??? ??? ??? ??? ???

[url][/url]โครงการนี้มีคนสนใจเยอะนะ

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ 05 มี.ค. 2014 6:19 pm 
บ้านหลังไหนมีปัญหารีบจี้ให้ช่างมาแก้ไขด่วนนะครับอย่านิ่งนอนใจ โดยเฉพาะหลังคามันผลัดวันประกันพรุ่งจนหมดสัญญา เพราะการแก้ปัญหาหลังคามันต้องรอฝนถึงจะรู้ว่ามันรั่วอีกหรือเปล่า แต่โฟร์แมนมันบอกต้องรอฝน ยังงัยถ้าช่างมาซ่อมหลังคาอย่ารีบเซ็นนะครับ ยังงัยก็ต้องเทสน้ำก่อน

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พุธ 05 มี.ค. 2014 6:19 pm.

ข้างบน

แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 13 โพสต์ ] 

» เตือนก่อนซื้อ โครงการ เดอะเซ็นทรัล2 อัสสัมขัญ - ศรีราชา (มองเเง่ดี)

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง [ DST ]

กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับ กระทู้ - เตือนก่อนซื้อ โครงการ เดอะเซ็นทรัล2 อัสสัมขัญ - ศรีราชา (มองเเง่ดี)
 หัวข้อ   เจ้าของ   ตอบกลับ   แสดง   โพสต์ล่าสุด 
ไม่มี ข้อความใหม่ ที่คุณยังไม่ได้อ่านในหัวข้อนี้ โครงการ เดอะเซ็นทรัล2 อัสสัมขัญ - ศรีราชา

บุคคลทั่วไป

0

2029

จันทร์ 25 พ.ย. 2013 4:28 pm

บุคคลทั่วไป ดูข้อความล่าสุด

ไม่มี ข้อความใหม่ ที่คุณยังไม่ได้อ่านในหัวข้อนี้ เดอะเซ็นทรัล 2โครงการใหม่สังคมชุมชนน่าดีสภาพแวดล้อมดีย่ายอัสสัมชัญ ศรีราชา

วิศวกร

8

3943

ศุกร์ 25 เม.ย. 2014 9:00 am

บุคคลทั่วไป ดูข้อความล่าสุด

ไม่มี ข้อความใหม่ ที่คุณยังไม่ได้อ่านในหัวข้อนี้ เตือนก่อนซื้อบ้าน เดอะเซ็นทรัล 2 ศรีราชา

[ ไปที่หน้าไปที่หน้า: 1, 2, 3 ]

AIMMIE

58

23376

ศุกร์ 30 ธ.ค. 2016 3:08 am

ms500 ดูข้อความล่าสุด