เว็บบอร์ดไฟฟ้า

พูดคุยอัพเดดข้อมูลเรื่อง การใช้งานไฟฟ้า คำนวนค่าไฟเครื่องใช้ไฟฟ้า
วันเวลาปัจจุบัน ศุกร์ 21 ก.ย. 2018 12:28 pm

» Re: เสนอนะค่ะรบกวน mod มาอ่านด้วยนะค่ะ

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง [ DST ]

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 7 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
โพสต์โพสต์แล้ว: อังคาร 31 ก.ค. 2007 1:43 am 
คือถ้าใครจะให้สมัครเวบไหนที่ทำเงินได้ไม่ว่า จะเป็นคลิก surf หรือฮิปนะหรืออื่น พอจะบอกที่หัวได้มั้ยึค่ะ ว่าโอนเงินเข้า paypal หรือ e-gold หรือทั้งสอง หรือโอนเข้าที่อื่น เพราะอย่างตัวเราเป็นต้นนะ ซื่งตอนแรกมีแต่บัญชี paypal สนใจเวบsubscrip อยากสมัครแต่พอสมัครไปแล้วรับแต่ e-gold นะค่ะ เลยต้องเสียเวลานิดหนึ่ง ในการสมัคร e-gold จึงเสนอว่าใครที่จะเอาเวบไหนน่าสนใจมาลง จะเป็นการยากมั้ยค่ะ ถ้าจะบอกที่เวบนั้นว่าจ่ายเข้าเวบไหนนะค่ะ

รายงานในข้อความ
ข้างบน

ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
โพสต์โพสต์แล้ว: อังคาร 31 ก.ค. 2007 2:44 am 
ค่ะ ขอบคุณค่ะ ถ้าไงเวบไหนที่มีคนทำอยู๋น่าจะเอาหลักฐานการรับเงินล่าสุดในเดือนนั้น มาให้ดูด้วยนะ เพื่อคนที่มาดูสนใจจะได้ทำต่อนะค่ะ เพราะบ้างคนบอกว่าจ่ายแต่ไม่มีหลักฐานนะค่ะ หรือไม่ได้อัพเดทนะค่ะ

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: อังคาร 31 ก.ค. 2007 2:56 am 
Super Hero Member
Super Hero Member

mariyakino เขียน:
ค่ะ ขอบคุณค่ะ ถ้าไงเวบไหนที่มีคนทำอยู๋น่าจะเอาหลักฐานการรับเงินล่าสุดในเดือนนั้น มาให้ดูด้วยนะ เพื่อคนที่มาดูสนใจจะได้ทำต่อนะค่ะ เพราะบ้างคนบอกว่าจ่ายแต่ไม่มีหลักฐานนะค่ะ หรือไม่ได้อัพเดทนะค่ะ

เป็นประโยชน์จริงๆค่ะ
แต่ว่าไม่ได้กำหนดเป็นกฏไว้เท่านั้นเอง ว่าต้องมา update หลักฐานกันบ่อยๆ

สำหรับกรณีเว็บคลิกนี่ บางเว็บจ่ายจริงนะคะ แต่รอนานมากกกกกกกก อาจไม่จ่ายทุกเดือน หรือกำหนดรอบจ่ายเป็นการเฉพาะ

ส่วน HYIP นี่แม้จะเห็นหลักฐานบางทียังไม่น่าลงเลย เพราะตอนเราลงอาจผิดจังหวะเว็บมันจะโกงพอดีก็ได้ 8)

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
โพสต์โพสต์แล้ว: อังคาร 31 ก.ค. 2007 2:58 am 
ขอบคุณค่ะ เป็นงั้นก็ต้องทำใจเอานะค่ะ ตอนนี้เราก็ขอศึกษาขั้นตอนการทำงานในคำสั่งต่างๆต่อไป  :P

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: อังคาร 31 ก.ค. 2007 3:04 am 
Hero Member
Hero Member

mariyakino เขียน:
ขอบคุณค่ะ เป็นงั้นก็ต้องทำใจเอานะค่ะ ตอนนี้เราก็ขอศึกษาขั้นตอนการทำงานในคำสั่งต่างๆต่อไป  :P

พยยามเข้านะครับ
เอาใจช่วยครับ ;D ;D

รูปภาพ

ข้างบน
โพสต์โพสต์แล้ว: อังคาร 31 ก.ค. 2007 3:06 am 
ขอบคุณค่ะแต่ตอนนี้เครียดเพราะอยากสมัครแต่พอสมัครแล้วขึ้นว่า
Your IP address is already in use! We only allow 1 account per IP address
ถอนสายโมเด็มแล้วเสียบใหม่ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ไปนอนแหละ ปวดหัว เครียด ราตรีสวัสดิ์จ๊ะ ฝันดีนะ

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: เสาร์ 18 ส.ค. 2018 1:15 pm 
Extra Membership
Extra Membership

ลองสแกนไวรัสดูอีกทางละกันนะคะ
ทำหลายๆวิธีจ้า ;D
ไม่เครียดๆ
เอาใจช่วยค่ะ ;D

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on เสาร์ 18 ส.ค. 2018 1:15 pm.

ข้างบน
แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 7 โพสต์ ] 

» Re: เสนอนะค่ะรบกวน mod มาอ่านด้วยนะค่ะ

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง [ DST ]